Friday, July 20, 2012

RAMBI RAMBI KUTOKA UJERUMANI‏



UMOJA WA WATANZANIA  UJERUMANI (UTU)

UNATOA MKONO WA POLE NA RAMBI RAMBI KWA NDUGU NA JAMAA WALIOPATWA NA MAAFA KUTOKANA NA AJALI YA MELI  MV SKAGIT ILIYOTOKEA ENEO LA CHUMBE  ZANZIBAR SIKU YA TAREHE 18.07.2012.

UMOJA WA WATANZANIA NCHINI UJERUMANI UMEPOKEA KWA MASIKITIKO MAKUBWA TAARIFA ZA AJALI MBAYA AMBAYO IMESABABISHA VIFO.
UMOJA WA WATANZANIA UNAUNGANA NA WATANZANIA WOTE NCHINI KATIKA KIPINDI HICHI CHA  MAOMBOLEZO.
MUNGU IBARIKI TANZANIA 
MUNGU UBALIKI UMOJA WA KITAIFA

  MFUNDO PETER MFUNDO
          MWENYEKITI WA
UMOJA WA WATANZANIA UJERUMANI (UTU)

No comments: