Sunday, May 17, 2009

African Festa Fashion Show


















modo mwenza wa tz akipita mara ya pili

ana peperusha bendera ya malawi





ngoma



waliokaa mbele mabalozi wa Africa Japan



mamodo wa kesho nao walikuwepo











modo wa Lesotho mke wa balozi



washiriki






mambo ya darfur





kijana wa Rwanda




modo wa Nigeria mke wa balozi na kijana wake






dada na wadogo zake







                                        



                                         


3 comments:

SIMON KITURURU said...

Hapo nahisi ni mimi tu nilikosekana!:-)

Yasinta Ngonyani said...

Simon sio wewe tu umenisahau mimi pia:-) dada mariam Kazi imefanyika safi sana nimezipenda sana picha yaani hiyo mivao sijui nisema Afrika hojeee au Japan Hojeeee

mumyhery said...

Simon, Yasinta kwa kweli uhondo mmekosa, bado ntawaletea picha nyingine baadae kidogo, kwani muda wa kukaa kwenye pc hautoshi