Wednesday, May 20, 2009

African Festa khanga shop







ni kweli lakini hayakuhusu







habari ndiyo hiyo 


mwavuli wa khanga

mpenzi mwema huonyesha huruma

Mumgu nipe subira walimwengu wananikera


mifuko ya khanga

jipe moyo Mungu atakusaidia


sagula sagula





tingatinga

waliokuwa washehereshaji wetu


waliokuwa mamodo wa khanga


waliokuwa mamodo wa khanga

3 comments:

Bennet said...

Hii miamvuli ya kanga kweli ni kiboko, mi binafsi nilikuwa bado sijaona, lazima mlitia fora katika haya maonesho ya utamaduni hongereni sana

Mumyhery said...

Bennet miavuli ya khanga tu je cushion cover za magari unazionaje?

Sophie said...

Nimekubali kazi yako nzuri sana,hata mie hiyo miavuli nimeipenda sana na asante umenipa idea hiyo ya ku-display heleni kwenye ubao wenye bendera.Hongera dada songa mbele wakati ndo huu.