Monday, May 19, 2008

african festa 08

baada ya kazi
















viti pia vilipambwa khanga






kidume na maiwaifu wake













khanga za kukodishwa zilikuwepo hapa































watani wa jadi nao hawakubaki nyuma na khanga


























na sisi wanaume je?, usijali kwa kuwa bibi tumemfunga kibwebwe wewe chako kilemba





tunapenda vazi la khanga




kama zionekanavyo




japo upande lakini khanga ipo





mabanda nayo hali kadhalika





hata meza za biashara zilipambwa khanga





zoezi lilikuwa kubwa kidogo karibu kila mmoja alitaka kujifunga khanga








handbag za khanga









(kore wa imi wa nan desuka?) hii ina maana gani?





(ii msg sagashite kudasai) nichagulie yenye ujumbe mzuri







No comments: