Thursday, November 11, 2010

Happy Birthday Mariam

6 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Hongera kwa siku ya kuzaliwa Dada M na Mungu akujaliwa kwa kila unalofanya na utakalofanya.HONGERA SANA.

SIMON KITURURU said...

Heri ya siku ya kuzaliwa Mariam!

Anonymous said...

Hey Da Mariam kumbi tulizaliwi siku moja hahhahah hata nami nasherehekea siku yangu ya kuzaliwa. nitakununulia zawadi ukiweza kujua mimi ni nani. Happy Birthday my dear.Stay blessed always.

Anonymous said...

Happy brdhay: otanyoby omereto gozaimasu

Anonymous said...

Happy Auntie Mariam au 幸福な誕生日おばちゃんのMariam

Mzee wa Changamoto said...

Lazima ilinoga hii
HONGERA