Thursday, May 06, 2010

Mpende Mama



Radhi ya Mama kuipata ni salama




halina majuto pendo la mzazi




hakuna mlezi kama mama


ahsante ma kwa alezi


ahsante mama kwa malezi




sitasahau hisani na huruma za wazazi




Mama nipe Radhi kuishi na watu kazi


Mama ni Malkia wa Amani


mama hamsahau mwanae




baraka zitasimama tukimsahau mama


ahsante mama kwa kuzaa kitu chema

ahsante kwa wako


shukurani za wazazi hazina mwisho

2 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Dada M. kweli hakuna kama mama. Ahsante kwa kumbukumbu hii. na nakuina umebadili picha yako ya profile yako umipendeza kweli na huo mtando wa njano!!

mumyhery said...

Yasinta huo mtandio ni khanga ya njano ina ujumbe wa kumuenzi baba wa Taifa