Saturday, March 20, 2010

Khanga hizo!!!

mwamake hulka



Msema kweli mpenzi wa Mungu


Mungu ni Mwema


mtaishia hamu mimi na yeye damu damu


upendo ni tunda la roho



wachemshe hao hao kwangu mtapoa





wapendanao ni sisi hebu tupeni nafasi



tabia haina dawa




sijali lawama naomba salama


2 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Jamani kanga nzuri hiz na rangi pia bomba kweli!!

shamim a.k.a Zeze said...

mummy hiyo kanga ya

wapendanao ni sisi hebu tupeni nafasi

naitakaa nilipuke na kamshono yangu...imekaa vyema mnoo