Wednesday, September 08, 2010

EID KHANGAZZZZ!!!






IDD MUBARAK

IDDI INA FURAHA YA PEKE YAKE



BARAKA YA MUNGU IWE JUU YETU

MUNGU NI WA HAKI



UKIUWEKA MUNGU MBELE NAYE ATAKULINDA MILELE

MUNGU NIJAALIE WEMA NIPATE NEEMA


TUMPE MUNGU SHUKURANI


UKIWA NA IMANI NEEMA HAIKO MBALI


ZOTE NI NEEMA ZA MUNGU


MAZURI UKIYATENDA MUNGU ATAKUSAIDIA


KILA MTEANDA JAMBO JEMA MUNGU HUMLIPA WEMA




EWE MOLA WETU TUSHUSHIE KHERI NA BARAKA

DUA YA MAMA NI KHERI
HONGERA MAMA
MAMA POKEA ZAWADI

WA ASALI AZUZULIWI NA SUKARI

2 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Kila la kheri kwa wote. Kanga nzuri kweli.

Mbele said...

Dada Mumyhery, hongera sana kwa kazi unayofanya, ambayo inaitangaza vizuri nchi yetu na utamaduni wake, kwa kupitia hizi kanga, vyakula, na kadhalika. Nafurahi nimepata fursa ya kukufagilia kwenye "comments" katika kablogu kangu, hapa.